Samsetning landsins umbætur framkvæmdastjórnarinnar var samþykkt í Kasakstan
Astana. 23. mars. Kaztag - Samsetning land umbætur framkvæmdastjórnarinnar var samþykkt í Kasakstan, stutt þjónustu landbúnaðarráðuneytisins á Lýðveldinu Kasakstan skýrslur.
"Fyrir hönd þjóðhöfðingi til að ræða reglur drög að landakóða Lýðveldisins Kasakstan og framleiðslu á tillögum, var framkvæmdastjórnin um umbætur á landi. Í þessu sambandi, forsætisráðherra Lýðveldisins Kasakstan Askar Mimin undirritað skipun nr. 62-P frá 19.03.2021 "um stofnun land umbætur framkvæmdastjórnarinnar," segir skýrslan á þriðjudag.
Eins og skýrt er af þessu skjali, einkum almenn ákvæði, markmið, skipulag og málsmeðferð framkvæmdastjórnarinnar, svo og samsetning þess, samþykkt.
Framkvæmdastjórnin um umbætur landsins felur í sér:
Tugzhanov.
Yeral lukpanovich.
–
Staðgengill forsætisráðherra Lýðveldisins Kasakstan, formaður
Omarov.
Saarean Kesikbaevich.
–
Landbúnaðarráðherra Lýðveldisins Kasakstan, varaformaður
Temirzhanov
Murat Baritovich.
–
Formaður nefndarinnar um stjórnun landsins í landbúnaðarráðuneytinu í Kasakstan, framkvæmdastjóra
Kyrykbaev.
Arman Orazbaevich.
–
Ritari Nur Otan Party (eins og samþykkt)
Bektayev.
Ali Abdikarimovich.
–
Staðgengill Öldungadeildar Alþingis Lýðveldisins Kasakstan, formaður þjóðrækinn "AUYL", formaður nefndarinnar um Agrarian Affairs, umhverfisstjórnun og þróun dreifbýli landsvæðis (í samhæfingu)
Kul Muhamad Mukhtar Abrarula
–
Staðgengill Öldungadeildar Alþingis Lýðveldisins Kasakstan, formaður nefndarinnar um alþjóðleg tengsl, varnarmál og öryggi (eins og samþykkt)
Bakkatarulu.
Murat
–
Staðgengill öldungadeildar Alþingis Lýðveldisins Kasakstan, formaður nefndarinnar um félagslega og menningarlega þróun og vísindi (eins og samþykkt)
Kurishbaev.
Ahylbek Kahigovich.
–
MP í öldungadeildar Alþingis Lýðveldisins Kasakstan, framkvæmdastjóri nefndarinnar um Agrarian Affairs, Umhverfisstjórnun og þróun dreifbýli landsvæðis (eins og samþykkt)
Sultanov.
Yerik khamzinovich.
–
Staðgengill Öldungadeildar Alþingis Lýðveldisins Kasakstan, framkvæmdastjóri nefndarinnar um efnahagsstefnu, nýjunga þróun og frumkvöðlastarfsemi (í samhæfingu)
Balbaev.
Erlan Khailanovich.
–
Staðgengill Mazhilis af Alþingi Lýðveldisins Kasakstan, sem er meðlimur í lýðræðisflokknum "Akzol", formaður nefndarinnar um Agrarian Affairs (eins og samþykkt)
KONUROV
Aikyn Oratovich.
–
Staðgengill Mazhilis af Alþingi Lýðveldisins Kasakstan, formaður fólksins í Kasakstan (eins og samþykkt)
Wisimbaev.
Askarbek Contregekovich.
–
Staðgengill Mazhilis Alþingis lýðveldisins Kasakstan (í samhæfingu)
Tleukhan.
Bekbolat canaiulle
–
Staðgengill Mazhilis af Alþingi Lýðveldisins Kasakstan, sem er meðlimur í National Council of Public Trust undir forseta Lýðveldisins Kasakstan (eins og samþykkt)
SARYM.
Idos Amirollaevich.
–
Staðgengill Mazhilis af Alþingi Lýðveldisins Kasakstan, sem er meðlimur í National Council of Public Trust undir forseta Lýðveldisins Kasakstan (eins og samþykkt)
Abdigaliuliul.
Beric.
–
Staðgengill Mazhilis af Alþingi Lýðveldisins Kasakstan, sem er meðlimur í National Council of Public Trust undir forseta Lýðveldisins Kasakstan (eins og samþykkt)
Smagul.
Baytbek.
–
Staðgengill Mazhilis af Alþingi Lýðveldisins Kasakstan, sem er meðlimur í National Council of Public Trust undir forseta Lýðveldisins Kasakstan (eins og samþykkt)
Achimzhanov Zhanarbek sadykanovich.
–
Staðgengill Mazhilis Alþingis lýðveldisins Kasakstan (í samhæfingu)
Nurkenov.
Nurlan Zhanbursyululy.
–
Staðgengill Akim í borginni Nur-Sultan
Azirbaev.
Mukht Bakyatovich.
–
Staðgengill Akim í borginni Almaty
Aymanbetov.
Maulen Zarlakovich.
–
Staðgengill Akim Schymkent
Abdikalikov Galimzhan Kenezhovich.
–
Staðgengill Akim Akmola Region
Kenezhaanla.
Ermek.
–
Staðgengill Akim Aktobe Region
Turdaliyev.
Serik Melissovich.
–
Staðgengill Akim af Almaty Region
Nurlybaev.
Kairat eskabyluly
–
Staðgengill Akim Atyrau Region
Nurbeev.
Yerzhan Akhtanovich.
–
Staðgengill Akim Austur-Kasakstan Region
Mankowes.
Mukhtar nauryzbayevich.
–
First staðgengill Akim í Vestur-Kasakstan svæðinu
Nygmashev
Berik bolatovich.
–
Staðgengill Akim Zhambyl Region
Shadarov.
Serik Zhankolovich.
–
Staðgengill Akim Karaganda Region
Nurmukhambetov.
Gauz Torshanovich.
–
First staðgengill Akim Kostanay Region
Zhakhanov.
Bakhyty Dyusenovich.
–
Staðgengill Akim Kyzylorda Region
Niyazov.
Galymzhan Mukyrovich.
–
Staðgengill Akim Mangystau Region
Baykhanov.
Asain Kuandykovich.
–
Staðgengill Akim Pavlodar Region
Tasmaganbetov.
Marat Imanbayevich.
–
Fyrsti staðgengill Akim í Norður-Kasakstan svæðinu
Tahbaev.
Ulan Kalmukhanovich.
–
Staðgengill Akim á Turkestan svæðinu
Esensev.
Yerbol Yerkenovich.
–
Framkvæmdastjóri - Forstöðumaður Department of Agro-Industrial Complex og matvælaiðnaði í National Chamber of Entrepreneurs Lýðveldisins Kasakstan "Atameken" (eins og samþykkt)
Sauer.
Ivan Adamovich.
–
Formaður nefndar Agro-Industrial Complex forsætisnefndar National Chamber of Entrepreneurs Lýðveldisins Kasakstan "Atameken" (eins og samþykkt)
Dairabaev.
Zhiguli Moldakalykovich.
–
Forseti repúblikana almenningssamtaka "Samband bænda Kasakstan" (eins og samþykkt)
Bisetayev.
Kairat Serikbaevich.
–
Formaður sameiningar lögaðila "Samband kartöflum og grænmetis ræktendur Kasakstan" (með samkomulagi)
Sadirbaev.
Almazbek Zhumabekovich.
–
Formaður Samtaka einstakra atvinnurekenda og lögaðila "National Association of Shepsumodes í Kasakstan Shopan ATA" (eins og samþykkt)
Bacef
Maksut Bakhtzhanovich.
–
Formaður sameiningar einstakra atvinnurekenda og lögaðila "kjötbandalag Kasakstan" (í samhæfingu)
Toursbekov
Zoutbek Kausbekovich.
–
FIRST varaformaður heimsins Association Kazakhs (eins og samþykkt)
Á sama tíma
DOSLUUKHANBET KALMAHANULU.
–
Formaður almenningssamtaka "Tғdyra", pólitískt sérfræðingur (í samhæfingu)
Hudaybergenov.
Olzhas abdumalikovich.
–
Forstöðumaður hlutafélags samstarfssamnings "Center for Strategic Initiatives", Economist (eins og samþykkt)
Quat.
Dauren Kasenovich.
–
Rithöfundur, meðlimur í National Council of Public Trust undir forseta Lýðveldisins Kasakstan (í samhæfingu)
Tajan.
Mukhtar bolatkhanovich.
–
Forseti Batholan Taizhan Foundation, opinber leikari (eins og samþykkt)
Saddy.
Zhanibek.
–
Opinber mynd, rithöfundur (eins og samþykkt)
Baxarbek.
Bakytzhan Zhumabeku.
–
Forstöðumaður hlutafélags samstarfs "Bazarbek & Partners", lögfræðingur (eins og samþykkt)
Tolovakbay.
Maksat.
–
Blaðamaður (eins og samþykkt)
Zhumaly.
Rasul Berechetovich.
–
Pólitískir sérfræðingur, meðlimur í National Council of Public Trust undir forseta Lýðveldisins Kasakstan (í samhæfingu)
Bashimov.
Marat Sovovovic.
–
Forstöðumaður Expert Institute of European Law and Mannréttindi, stjórnmálaverslun (í samhæfingu)
Oshakbaev.
Rakhim Senovich.
–
Forstöðumaður almenningsgrunnsins "Talap beitt rannsóknarstofu", hagfræðingur (eins og samþykkt)
Abenov
Murat Abdullamitovich.
–
Formaður Samtaka lögaðila "National Chamber of Education and Innovation" Serpin ", opinber mynd (í samhæfingu)
Tereshchenko.
Sergey Aleksandrovich.
–
Forseti Samtaka lögaðila "National Union of Beekeepeepers Kasakstan" Bal-Ara ", Almaty Region (eins og samþykkt)
Ýttu á Bolatbek.
–
Formaður sameiningar einstakra atvinnurekenda og lögaðila "Samband Sadovodov", Turkestan Region (eins og samþykkt)
Zhainbaeva.
Nursaul Aisagalievna.
–
Formaður almenningssamfélagsins "Association of Peasant (bóndi) og landbúnaðar samvinnufélög" Agrorost ", Mangistau Oblast (eins og samþykkt)
Dosmukhambetov Temirkhan Mynaidarovich.
–
Stofnandi hlutafélags samstarfssamnings "Baturervo-Agro", Almaty Region (eins og samþykkt)
Bukanov.
Siran Balkenovich.
–
Stofnandi hlutafélags samstarfs "Karkyn", hetja í Kasakstan, Kostanay svæðinu (eins og samþykkt)
Merki
Nurlan Schynbayevich.
–
Stofnandi hlutafélagsins "Aktep", Aktobe Region (eins og samþykkt)
Khojanazarov Aidarbek Asanovich.
–
Leiðtogi: General forstöðumaður hlutafélags samstarfs "Olja Agro", Kostanay Region (eins og samþykkt)
Ualiev.
Batyrbek Tursunbekovich.
–
General forstöðumaður Agroofirma TNK hlutafélags, Akmolinskaya Oblast (eins og samþykkt)
Jachaseylov
Asen Dulatovich.
–
Forstöðumaður hlutafélags samstarfs "Gormallzavod", Akmola Region (eins og samþykkt)
Jakibev.
Murat Urystbaevich.
–
Forstöðumaður hlutafélags samstarfssamnings "Beles Agro", West Kasakstan Region (eins og samþykkt)
Casicin.
Alexander Anatolyevich.
–
Forstöðumaður hlutafélags samstarfs "Galitskoe", Pavlodar Region (eins og samþykkt)
Nygmetov
Seitzhapar Alshinbekovich.
–
Forstöðumaður hlutafélags samstarfs "Kainar", Karaganda Region (eins og samþykkt)
Abitaev.
Farid Kumashevich.
–
Forstöðumaður hlutafélags samstarfs "upplifað efnahagslega menningarheimum", Austur-Kasakstan Region (eins og samþykkt)
Urazbaev.
Silau Shaimarkovich.
–
Forstöðumaður hlutafélags samstarfssamnings "Karakuduk", Pavlodar Region (eins og samþykkt)
Shagirtaev.
Imamzad Kuanyshbayevich.
–
Forstöðumaður hlutafélags samstarfs "TAN LTD", Kyzylorda Region (eins og samþykkt)
Iskakov.
Narai Zhumataul.
–
Forstöðumaður Agroofirma Kara Ozack, forstöðumaður Akroofirma Kara Ozack, Akmolinskaya Oblast (eins og samþykkt)
Zenchenko.
Gennady Gennadyevich.
–
Forstöðumaður skipaðs samstarfs "Zenchenko og K", Norður Kasakstan Region (í samhæfingu)
Mambetov.
Yerkebul nurmagambetovich.
–
Leiðtogi: General Director of the Mambetov og fyrirtæki, Norður-Kasakstan Region (í samhæfingu)
Eggambaev.
Orazhelda UtheGenovich.
–
Forstöðumaður landbúnaðarframleiðslu samvinnufélags "Orazhelda Dattka", Turkestan Oblast (eins og samþykkt)
Eggambaev.
Kerimhan.
–
Forstöðumaður vísindalegrar og afkastamikill bóndabófa "Agrotechnology", Kyzylorda Region (eins og samþykkt)
Zhabak.
Igor Vasilyevich.
–
Forstöðumaður bóndi bænum "tækifæri", Karaganda svæðinu (eins og samþykkt)
Khilnichenko Alexander Viktorovich.
–
Varaformaður stjórnar Hilnichenko og K, deildarfræði, Almaty Region (í samhæfingu)
Manat.
Sakha Uzakovich.
–
Forstöðumaður bóndi bænum "Aspan Agro", Zhambyl Region (eins og samþykkt)
Nurbeev.
Talap Dauletbayevich.
–
Forstöðumaður bóndi bænum "Nursultan", Zhambyl Region (eftir samkomulagi)
Sarmanov.
Murat Satybaldievich.
–
Yfirmaður bóndi bænum "Nurly Dala", Atyrau Region (eins og samþykkt)
Baljogitov.
Seitzhan Kapanovich.
–
Yfirmaður bóndi bænum "Viðkvæma ATA", Atyrau Region (í samkomulagi)
Tokshev.
Cialbek Nurmukhanbetovich.
–
Forstöðumaður Peasant Farm "Beach", East Kasakstan Region (Eins og samþykkt)
Alishev.
Kasibek Kurmangalievich.
–
Forstöðumaður bóndi bænum "Arman-M", Aktobe Region (eins og samþykkt)