Yadda ake canza damina akan lafazin Hyundai

Anonim

Yadda ake canza damina akan lafazin Hyundai 13390_1

Maye gurbin gaba da baya

Yana iya ɗauka bayan hadarin, a sakamakon abin da ƙananan kariya ba ya ƙarƙashin gyara. Ana yin aiki ba tare da amfani da ɗagawa ba. Daga Kayan aikin zaku buƙaci maɓallan Torx na Hexagon ko iri ɗaya waɗanda za'a iya sakawa cikin wutsiya na hazo. Kafin fara aiki, yana da kyau a cire tashar daga baturin. Lambar da nau'in masu kwalliya na iya bambanta dangane da jikin motar da shekarar samarwa.

Shigarwa da shigarwa na gaban gaba

Don cire gaba na gaba akan lafazin Hyundai:

1. Bude kaho.

2. Uncrew the 4 sukurori a cikin sararin samaniya. Biyu daga cikinsu suna gefen hagu da dama.

3. Cire fitilolin mota.

4. Cire pistons 8 waɗanda ke riƙe damƙar daga sama.

5. A cikin duka abubuwan da aka samu a ƙarƙashin fitilun mota, ba a rarraba shi da ɗaurin sanda da kuma reshe sukurori da kwayoyi.

6. Daga kasan damƙar da radiator Grille don cire duk sukurori da pistons.

7. Saki wakokin. Don dacewa, kuna buƙatar jujjuya ƙafafun a gefen da ta dace.

8. Kare da sneaker, watsi da sukurori da ke gyara damuna ga fuka-fuki.

9. A hankali cire latches a kan fuka-fuki kuma a hankali cire damura. Kusan wannan aikin yana da sauki. A lokacin da cire bamila, cire haɗin mai haɗi tare da hazo da hoses daga babban kan wutar lantarki.

Jadawalin sabon kariya ya kamata a aiwatar da shi a cikin tsari.

Sauyawa na Bugper

Umarnin watsi da ƙwararren maƙasudi akan leken asiri ta Hyundai ya ƙunshi matakan masu zuwa:

1. Bude gangar jikin.

2. Cire pistons da suke gyara a bayan da gefen datsa.

3. Tsallake kashe latch.

4. A ware ta da kwarkwruka da kwayoyi waɗanda suke ɓoye a gefen gefen gefen dama da hagu.

5. Kafin cire fitilolin kanti, ba a haɗa su 2 sukurori.

6. A cikin bude fitilolin mota da kuma dakin jakar, cire sanduna 6.

7. Kafa dukkan dunƙulen daga kasan damina.

8. Daga bangarorin biyu daga bangarorin biyu don cire 2 skors waɗanda ke sanya sassan sassa da kuma abin kunnawa.

9. Saki jerin a hannun hagu da gefen dama, da kuma rarraba 1 dunƙule da riƙe bolawa tare da fuka-fukan motar.

10. Matsalar kashe latholes kuma ɗauka a hankali. Za ku sauƙaƙa shi a sauƙaƙa shi da aminci.

11. A gaban kayan lantarki, cire haɗin haɗin.

Shigarwa na sabon damƙar ta buƙaci a yi shi a cikin tsari na baya.

Kara karantawa