Menene rancen mota

Anonim

Menene rancen mota 5250_1

Lamunin mota shine rancen banki don siyan mota - sabo ko tare da nisan mil. Lokacin yin wannan bashin, abin hawa ya sayi ya zama jingina, wanda zai ba da bashi bashi. Godiya ga sabis na banki, zaku iya siyan mota lokacin rasa kudadenku.

Halittar Kasuwanci na Mota

Auto akan bashi ya nuna cewa abokin kasuwancin Bankin zai biya sha'awar da aka ayyana a cikin kwangilar. Girman su da tsawon lokacin biyan bashin an tsara shi a cikin takaddar. Bugu da kari, kudin mai karbar bashi sun hada da kwamiti domin ayyukan da ma'aikatar banki ta bayar. Idan ba a biya bashin da ba a iya biyan shi ba, mai ba da bashi zai yi aiki da hukunci.

Bayan siyan mota da aka samu akan bashi, mai shi zai iya amfani da abin hawa. Kafin ramawa da rancen, mai ba da bashi bashi da damar siyarwa, ba ko in ba haka ba a daidaita motar. Irin waɗannan ayyukan ya kamata a daidaita su tare da banki.

Sau da yawa, ɗayan buƙatun motar motar shine ƙirar ƙa'idar inshorar Casco akan motar da aka saya.

Ina zaka sadu?

Ga ƙirar aro na mota, mutum zai iya tuntuɓar banki ko yi amfani da sabis ɗin da masu kula da mota ke ba da yanayin anan. Zabi na ƙarshe yana da kyau saboda ba lallai ne ku kasance tare da lokaci akan zaɓin cibiyar banki da ta dace ba. Gaskiya ne, yawan bankunan da abin da kayan sirin salon kayan aiki, mai yiwuwa, zai zama ƙarami. Bugu da kari, suna iya samun mafi kyawun yanayi.

Wanda zai iya shirya rancen mota

Don samun aro, dole ne ya zama mai ba da bashi tare da buƙatun buƙatun. Shekaru na mutum ya zama yakan kasance daga 21 zuwa 60. 'Yan ƙasa daga shekara 18 zuwa 20 zasu iya amfani da hidimar bashin mota, amma a yanayinsu na iya ƙaddamar da ƙarin takardu. Daga cikin yanayin da aka gabatar don kammala yarjejeniyar lamunin shine bukatar zama ɗan ƙasa na Rasha, da kuma aikin dindindin, kudin shiga wanda zai ba da izinin biyan bashin bashi a cikin lokaci.

Abin da takardu kuke buƙata daga mai ba da bashi

Jerin takaddun da ake buƙata don samun aro don siyan mota na iya bambanta dangane da takamaiman banki. Wannan jerin na iya haɗawa:

Tsarin aikace-aikacen, wanda ke ba da banki;

Fasfo na ɗan ƙasa na ɗan ƙasar Rasha tare da alamar kan rajista;

Takaddun samun kudin shiga da haraji;

· Cople ko cire daga rikodin aiki.

Wadanda shekarunsu ke daga shekaru 18 zuwa 20, na iya zama dole don samar da takaddun da suka tabbatar da kasancewar dangi tare da masu Guaran.

Hoto: AVTotop.info.

Kara karantawa