Na gudanar tsawon kwanaki 30 don sanya jeans iri ɗaya kuma a lokaci guda suna da sanyi

Anonim

Sunana Polina, kuma ina da fiye da dozin nau'i-nau'i na jeans a cikin kabad. Amma tunda fashion akan su sannan ya canza, na yi tunani game da siyan sabon kwafa (kuma nau'i-nau'i daga tagulla), saboda sake babu abin da za a sawa. To, bana! A wannan karon na kira don amfani da ake sani, kuma a lokaci guda don ingantaccen tanadi. Kuma ya yanke shawarar yanke hukunci mai wahala: yi ƙoƙarin sutura shi kaɗai da jeans guda ɗaya na wata ɗaya. Na yi kira da a kan taimakon duk rigata, ta kunna wani fantasy, wahayi zuwa ta hanyar abubuwan da ke gudana na zamani da taurari. Kuma wando na yau da kullun daga denim ya taka sabon zanen.

Musamman ma ADME.Ru Zan nuna ra'ayoyin da ba za a iya warware su ba, tushe da ke da launin toka mama ke zama. A sakamakon haka, ba wani maimaitawa guda ɗaya ba.

1. Haɗin kai

Na gudanar tsawon kwanaki 30 don sanya jeans iri ɗaya kuma a lokaci guda suna da sanyi 49_1

  • Tare da safa na asali. Yanzu mutane da yawa sanye da jeans suna taɓa tare da sneakers da gajeren ƙafa. Amma akwai yanayi idan wannan kayan aikin da zai taimaka yin hoto wanda ke jan hankalin gani. Don yin wannan, zaku iya amfani da ƙarin ko safa na matsakaici. Denim ya sami nasarar ƙarfafa launuka masu haske, rubutattun bayanai da kuma kwafi. Ina son wannan zabin fiye da bakin ciki tsirara akfles a tsaye a kan asalin kwalta ko dusar ƙanƙara.

Na gudanar tsawon kwanaki 30 don sanya jeans iri ɗaya kuma a lokaci guda suna da sanyi 49_2

  • Tare da hawa mai haske. A cikin hotunan don kowace rana, babban abin shine don aiki a saman da na'urorin haɗi, sannan ma a cikin wando iri ɗaya zaka iya zama da yawa daban. Misali, wata ido ko rigar launi mai ban sha'awa zai ja kanta kuma yayi ado da wando. Na ɗauki takalmin na inuwa mai tsabta da jaka tare da ɗab'i.

Na gudanar tsawon kwanaki 30 don sanya jeans iri ɗaya kuma a lokaci guda suna da sanyi 49_3

  • Tare da jeans ya gamsar da takalma, da kuma gumi. Don gani an daidaita saman saman, na zaɓi siket mai yaduwa a matsayin saman. Kuma a sa'an nan karya rigar itace mai haske don yin tsauraran abubuwa a cikin kayan aiki cikin inuwar inuwar. Autumn da kuma hunturu sune cikakken lokacin ƙirƙirar hotuna masu yawa. Da kuma asymmetrically, jakar hopping ya yi bayanin kula a cikin kaya.

Na gudanar tsawon kwanaki 30 don sanya jeans iri ɗaya kuma a lokaci guda suna da sanyi 49_4

  • Tare da saman a cikin falo. Tare da jeans, wannan a lokaci guda mai ladabi da haɗuwa mai laushi. Top koyaushe yana buƙatar murfi, barin kawai ambato haske, kuma ba sanarwa frank sanarwa game da kasancewa. Sabili da haka, na sa saman siket na rufewa, magana da kafada ɗaya. Launin da ya fi kyau a saman, mafi kyawun kallon.

Na gudanar tsawon kwanaki 30 don sanya jeans iri ɗaya kuma a lokaci guda suna da sanyi 49_5

  • Tare da sau uku. Zaɓin cinikin nasara don kaka - maɓuɓɓugan, badlone da jeans. Takalma na iya zaɓar kowane: shimfiɗar takalma za su ƙara halaye, sneakers ko lobe - shakatawa, da takalma a kan diddige - tsaftacewa. Kuna iya ƙoƙarin yin wasa tare da kayan haɗi ta ƙara lafazin ta hanyar bel, kayan hannu a wuya ko jakar mai haske.

Na gudanar tsawon kwanaki 30 don sanya jeans iri ɗaya kuma a lokaci guda suna da sanyi 49_6

  • Hoton a cikin salon BOho. Bocho ya haɗu da abubuwa daban-daban na salon hippie, na farawar, ƙabilanci. Hadin gwiwarsa shine cewa yana kwaikwayon rashin kulawa, buga shi. Amma a zahiri, ya kamata a yi masa alama a hankali. Kuna buƙatar samun damar haɗa kayan rubutu daban, launuka, ado. Kuma an yi maraba da lamarin a nan cikin bayyanannunsa. Na samu ɗakin kwana da ɗan gida mai ban dariya, kawai ana sanya shi a ƙarƙashin Bocho.

2. Don aiki

Na gudanar tsawon kwanaki 30 don sanya jeans iri ɗaya kuma a lokaci guda suna da sanyi 49_7
© Paul Zimmerman / Ammedia / Capital P / Gabas News

  • Tare da matsawa. Wannan kayan aikin zai iya ƙirƙirar hoto mai tsauri kuma mai nutsuwa. Labari ne game da sauran cikakkun bayanai na sutura. Domin kada ku duba cikin dakatarwar da maɗaukaki, ya cancanci ƙara kayan ado na mata ('yan kunne, sarƙoƙi), kuma gashi ya fi narkar da. Amma ga takalmin da aka zaɓa da ni: Idan kawai fata na jeans jeans an cika shi a kan takalma, yanzu ana iya bincika irin wannan hanyar tare da kowane samfurin. Pxelds ƙarin da girma yanzu suna cikin Trend.

Na gudanar tsawon kwanaki 30 don sanya jeans iri ɗaya kuma a lokaci guda suna da sanyi 49_8

  • Tare da saman classic. Na zabi mama mai ban sha'awa tare da karamin abin wuya da kuma hannayen ruwan sa, kamar yadda tabarau mai haske, mai haske suna duba sosai bisa hukuma, da kuma tabarau mai haske ko kwafi - ɗan nutsuwa. Domin kada ya wuce bayan salon kasuwanci, na kara takalma. Hakanan zai iya zuwa tare da jofers ko takalma zuwa jeans.

Na gudanar tsawon kwanaki 30 don sanya jeans iri ɗaya kuma a lokaci guda suna da sanyi 49_9
© Christian Vlean Christian Vrister / Getty Nishaɗi / Sentyimes

  • Tare da jaket da aka yi karo da jeans. Yana da mahimmanci Gwada irin wannan haɗuwa aƙalla saboda baƙon abu bane. The bel din zai taimaka wa jeans don dakatar da masana'anta don kada ya haskaka.

3. zuwa yau

Na gudanar tsawon kwanaki 30 don sanya jeans iri ɗaya kuma a lokaci guda suna da sanyi 49_10
Waya Steve Granitz / Waya / Settyimages

  • Tare da rigar riguna mai haske. Tsawon tsinkayen riguna - zuwa gwiwa ko kadan, amma tare da yanke. Ya kamata rigar da yardar kaina, kuma masana'anta ba su tsaya ba. Akwai suturar muni fiye da na, yana da kyau zaba wani samfurin fata: ba zai haifar da ƙarin ƙarin girma a kan kwatangwalo.

Na gudanar tsawon kwanaki 30 don sanya jeans iri ɗaya kuma a lokaci guda suna da sanyi 49_11

  • Tare da kayan hanji maimakon bel. Ori-iri na canza launi Wannan kayan haɗi yana buɗe exansser don gwaje-gwaje kuma yana ba ku damar yin wasa da bambanci. Tun da na yi ƙoƙarin ƙirƙirar hoto na soyayya, na zaɓi ɗan wasan kwaikwayo tare da kafafun wanki da hanji. A hade tare da jeans da takalmin damisa, hade mai gamsarwa yana da kyau.

4. Don biki

Na gudanar tsawon kwanaki 30 don sanya jeans iri ɗaya kuma a lokaci guda suna da sanyi 49_12

  • Tare da jaket ɗin gaba da kwanduna. Duk da cewa cewa ciki ya kasance cikakke a gaba, ana iya yin shi ne domin kallon ba vulgar bane. Da farko, siket ko wando dole ne tare da babban dacewa. Abu na biyu, lokacin zabar kayan haɗi, kuna buƙatar zama kamar yadda ba a cika hoton ba. Abu na uku, ya kamata a rufe kafadu. Na gwada hade da amfanin gona-sama tare da jaket na zamani, kamar yadda masu zanen zamani suke wakilta a cikin tarin tarin su.

Na gudanar tsawon kwanaki 30 don sanya jeans iri ɗaya kuma a lokaci guda suna da sanyi 49_13
Ricky vigil m / gc images / gettyimages

  • Tare da siket na bel tare da jingina fata. Tunanin da aka yi kaffa da shahararrun mutane: sun daɗe suna "wannan kayan aikin na dogon lokaci, kuma tare da shi kayayyaki na yau da kullun sun zama cancanci a bar shi. Baya ga belin, na sa saman fata a kan mummunan clone. Ba tare da sweatshirt na kasa ba, hoton zai zama mai kira sosai. Af, babban abu ne bayyananne a wannan shekara. Yana da ko'ina: a kan siket, fi, ziyaye, jakunkuna. Ta kirkiri karin tsaye da jan sifar, sanya shi slimmer.

Na gudanar tsawon kwanaki 30 don sanya jeans iri ɗaya kuma a lokaci guda suna da sanyi 49_14

Kayan sarrafawa

A baya can, na yi la'akari da jeans wani abu ne na salon wasanni kuma sau da yawa zunubi ta hanyar sanya su da abubuwan yau da kullun, ba su kula da kayan haɗi da abubuwan yanayi. Saboda wannan, sau da yawa nakan yi ban sha'awa sosai kuma ba sa amfani da riguna zuwa matsakaicin. A yayin gwaji, na koyi hada abubuwa da kaina kamar yadda na gabata ban faru da kaina ba. Haka kuma, duk wannan tufafin, ya juya, ya riga ya kasance cikin kabad na. Don dacewa hada abubuwa, dole ne ka kasance da sha'awar abubuwan da ke zamani ka nemi maye gurbin mai kyau a cikin tufafi. Dole ne in kame kaina koyaushe don haka a cikin yunƙurin neman asali kuma a cikin sa ba don ɗaukar abubuwa da yawa da haske kuma, a sakamakon haka, ba don kama da pesstro da mara kyau ba.

Kuma a gare ku jeans - Shin sutura ne ga duk lokutan ko kawai don safa kawai na yau da kullun?

Kara karantawa