11 Murshas don aiki mai dacewa tare da PDF

Anonim

Miliyoyin yau da kullun na mutane suna aiki tare da tsarin PDF. Sun karanta littattafai, suna bincika takardu, sauran samfuran buga. Shahararren takaddar lantarki ya faru ne saboda sauki da kuma saukin amfani. Amma sau da yawa kuna buƙatar ɗan ƙari kaɗan, ɗan sauri da sauri - Abbyy Lealreader 15 zai zo ga ceto.

Abbyy Learerreader 15 - Abubuwan Aiki tare da PDF

Abbyy Lealreader 15 software ba sabo bane, amma ci gaban kamfanin mai nasara. Software sosai suna aiki tare da fayilolin tsarin PDF, yana ba ku damar hanzarta, sarrafa kansa, gudanar da juyawa ta nan take, in ji rubutu, da sauransu.

Abbyy Learerreader 15 an gabatar dashi a kasuwa a cikin iri uku. Don amfani da gida, tsarin da aka tsira ya dace. Mall, kamfanoni masu daidaitawa suna amfani da shi ta hanyar sigar kasuwanci, kamfanin suna ba da tsarin kamfanoni. Software da aka lasafta ba ya ɗaukar na'urar, yana aiki tare da kowane OS, ya ba da tabbacin kariyar bayanan da yawa. Kara karantawa a kan tashar jiragen ruwa: https.softline.ru/Byyy/Abyy-farna.

Kuma don tabbatar da cewa kuna buƙatar siye, ya kamata ka fahimci ikon abbyy mai kyau 15.

11 Murshas don aiki mai dacewa tare da PDF 299_1
Aiki tare da PDF zai zama mai daɗi musamman.

1: Edifors na kowane matani

Abbyy Leaferreader 15 software zai baka damar aiki tare da PDF a matsayin takaddar rubutu na yau da kullun. Don fara aikin, latsa Shirya ko danna kan Ctrl + E hade - kayan aiki zai bayyana a saman allo.

2: fasali na canjin fayilolin tsarin PDF a rubutu ko hoto

Fara bude shafin, zabi aikin canza takardu. Abubuwan Software masu yiwuwa masu yiwuwa ne, sun zaɓi ɗayan da kuke buƙata da aika fayil cikin aiki. Kuna iya canza takardu da yawa a lokaci ɗaya. Shirin yana goyan bayan adanawa 11 da 2 wanda ba za a iya karatun da ba.

3: Canza wa hotunan PDF da kwafin Scan

Kowane abu mai sauki ne a nan:
  1. Fayiloli akan kafofin watsa labarai na dijital suna canzawa ta hanyar bude shafin. Daga jerin zaɓi-ƙasa, zaɓi Daftarin da ake so, ƙayyade ingancin hoton. Idan kuna da mahimmanci don gane rubutun bayan canji, zaɓi abu "kamar yadda a cikin takaddar tushen" Idan rubutu a cikin tsarin ƙarshe ba shi da mahimmanci, zaɓi "bincika".
  2. Hoto da takardu akan kafofin watsa labarai na takarda suna canzawa ta maɓallin sikirin. Fara "Binciken PDF" kuma bi umarnin.

4: yadda ake tara sabon fayil ɗin PDF daga tsofaffi

Kuma sake kasancewa matsaloli: Buɗe kwamitin shafin, zaɓi fayilolin da ake buƙata, gudanar da "ƙirƙirar" ƙirƙiri PDF ... "maɓallin.

11 Murshas don aiki mai dacewa tare da PDF 299_2
Shirin da kanta ke ba da shawarar duk abubuwan da suka dace.

5 :ara sa hannu a cikin takardu

Shirin yana sa ya yiwu a sanya hannu a kan hanyoyi guda uku. Na farko bude shafin sa hannu, sannan zaɓi tsarin da ake so:

  1. Sigar dijital. Ana samun takardar shaidar a cikin taga, nuna haifar da sa hannu, bi share abubuwa.
  2. Tsarin rubutu. Tagan yana gabatar da rubutun sa hannu, zaɓi salon kuma tabbatar.
  3. Hoto. A cikin taga, danna maɓallin Buɗe (Saka da daga Clipboard), zaɓi fayil ɗin kuma adana shi.

Abbyy Lealreader 15 Software yana ba ka damar bincika amincin sa hannu wanda ya rigaya a cikin takaddar. Don yin wannan, danna kan eDs tare da maɓallin linzamin kwamfuta na dama, suna duban "hotunan sa hannu".

11 Murshas don aiki mai dacewa tare da PDF 299_3
Binciken sauri na kowane sa hannu

6: Yin daidaitawa Dokar Raba

Don yin canje-canje, yi amfani da kayan aiki. Misali, nuna wani kuskuren da aka ba da izini, bar bayanin kula, zaɓi kurakurai tare da launi ko kibiyoyi.

11 Murshas don aiki mai dacewa tare da PDF 299_4
Gyara takarda a kowane bangare na shi

7: kwatancen fayil

Don kwatanta fayiloli, buɗe sabon ɗawainiyar shafin, sannan ku buƙato. Bayan zabar fayilolin da ake buƙata kuma gudanar da zabin don nemo bambance-bambance. Shirin da kanta za ta rarraba makamancin rubutu, hoto.

8: Kariyar Dakin

Kyakkyawan fasalin zai kasance a buɗe lokacin da danna maɓallin "kalmar sirri". Zaɓi daftarin aiki, shigar da kalma ko haɗuwa, tabbatar. Hakanan akwai don yin ƙuntatawa don kwafin, gyara rubutu.

9: Canza adadin masu girma a cikin tsarin PDF

Zabi na da amfani don abun ciki tare da shafuka da yawa, hotuna. Rage fayil ɗin ta hanyar fayil ɗin fayil, girma girma. Bayan zabar adadin misalai, kun tabbatar da zaɓi na zaɓi na damfara ta amfani da MCR.

10: Haɗawa zuwa fayil ɗin fayil ɗin PDF, sauti, bidiyo

Zaɓin zaɓi yana samuwa ta hanyar kallon (clip), zaɓi na kayan da aka makala. Akwai abun ciki don samfoti.

11: Cika wani nau'i na ma'amala

Idan takaddun filaye ne, bayan danna Danna a cikin kirtani, jerin zaɓi tare da saitin zaɓuɓɓuka zai bayyana - kuna buƙatar zaɓi ɗaya. Don ƙirƙirar tsari mai hulɗa, alal misali, cike gurbin tambayoyin, jefa kuri'a, yi wannan:

  • A cikin kayan aiki, danna maɓallin Edit ɗin form;
  • Zaɓi nau'in guda ɗaya (duka biyun 7), misali, akwati;
  • Sanya fom a cikin wurin da ake so wurin da ake so a shafi;
  • Rufe editan kuma tabbatar da ceton.
11 Murshas don aiki mai dacewa tare da PDF 299_5
Cika samar da ma'amala a cikin 'yan mintuna kaɗan

Sakon 11 Lyfhakov don aiki mai dacewa tare da PDF ya bayyana da farko ga fasaha.

Kara karantawa