Sabunta Mac akan babban Sur zai iya hana ku duka bayanan ku

Anonim

Apple yana ɗaya daga cikin kamfanonin kamfanoni waɗanda ba wai kawai kafa fitowar na yau da kullun ba saboda dukkan na'urorin ta, amma kuma koyan masu amfani su shigar da su. Wannan yana hana rarrabuwa na tsarin aiki da kuma bayar da gudummawa ga ingantaccen kariya na sabbin kwamfutocin da aka sabunta, wayoyin salula da Allunan daga kwari daban-daban da na rauni. Amma wani lokacin sabo sabuwa da kansu suna da matsala matsala, suna zama dalilin rage rayuwar batir ko tsangwama a haɗawa da hanyoyin sadarwa mara waya. Koyaya, akwai mafi ƙarancin lahani, kamar yadda yake a yanayin Macos Big Sur.

Sabunta Mac akan babban Sur zai iya hana ku duka bayanan ku 19486_1
MacOs Big Sur ba ya duba samar da iyawar ƙwaƙwalwar ajiya a kwamfutar, kuma wannan matsala ce

Weather, Wallet da Sabon Fadakarwa: Me Macos 12 zai kasance da kuma yadda za a kira shi

Macos Big sur Surfai yana fama da kiskar da zai ba ku damar fara shigar da sabuntawa, ba tare da la'akari da yadda aka bar sarari kyauta ba a faifai. Wannan na iya haifar da asarar duk bayanan da aka tara, wanda, in babu wani madadin, zai zama ba zai yiwu a dawo ba.

Bai isa ba da ƙwaƙwalwar ajiya don sabunta Mac

Sabunta Mac akan babban Sur zai iya hana ku duka bayanan ku 19486_2
Wannan kuskuren yana karɓar masu amfani lokacin da sabunta shi ya zama cewa ƙwaƙwalwar ajiyar don shigarwa ta sake ba

Anan kuna da ɗan ƙaramin rubutu. Macos Big Sur yana buƙatar 35 gb na sarari kyauta. Wannan ya zama dole, saboda a wani lokaci, za a shigar da juyi biyu na OS a kan Mac: Tsoho da Sabon. A lokaci guda, Macos Big BURU Sur Sur Sur sursa ya zama kusan 13 GB, waɗanda ba a haɗa su cikin waɗancan 35 ba ne don fara shigarwa.

Wato, don haɓakawa, mai amfani yana buƙatar kusan 50 GB, wanda yawancin masu 128-, da samfuran gigabyte, duk da haka, ba su da yawa. Haka ne, a tsakiyar sifa auna sosai, amma wannan ba ya canza jigon, saboda wasu bazai iya samun ko da 5-10 GB, ba don ambaci manyan manyan kundin.

Yadda za a fitar da hoto daga PDF akan Macos da IOS

Rashin yin la'akari da wannan bangare, Macos Big Sur fara fara shigarwa kuma kamar yadda kuka fara amfani da duk abubuwan da aka gyara suna kashe sararin sabuntawa kashe sararin samaniya. Koyaya, a wani lokaci, wurin bai isa ba, kuma shigarwa ya gaza. Sanarwa tana bayyana akan allon da wani kuskure ya faru a cikin shirye-shiryen sabunta software, kuma daga wannan batun akan Mac daskarewa.

Macos sabuntawa. Abin da za a yi

Idan kuna da wariyar ajiya, to, za mu iya ɗauka cewa matsalar ba ta faru ba. Zaku iya goge bayanan kawai daga faifai, sake sanya Macos, sannan ya mayar da duk abin da ya ɓace. Kuma idan babu ko kuma kuna da kwamfuta tare da T2 ChiptPTSTS duk bayanan, abin da kawai ka shi ne shigar da tsarin aiki kuma saita kwamfutar a matsayin sabo.

  • Juya mac, nan da nan latsa ka riƙe makullin CMD da r.
  • Saki su lokacin da tambarin Apple ya bayyana ko kuma wata siglin farawa;
Sabunta Mac akan babban Sur zai iya hana ku duka bayanan ku 19486_3
Macos an sauƙaƙe dacewa da shi sosai, amma ba za ku dawo da bayananku ba
  • Idan ya cancanta, shigar da kalmar wucewa kuma zaɓi "Reonstall Macos Big sur";
  • Tabbatar da tsabtatawa na bayanai kuma fara sake dawo da Macos.

Ƙone? Apple cire matatar da ta ba da izinin aikace-aikacen ta don kewaya a cikin Macos Big Sur

Apple bai yi sharhi a kan wannan kuskuren ba, kodayake a zahiri lokaci ne, saboda yana shafar duk sabbin sigogin Macos Big Sur Sur Sur Sur Sur. A lokaci guda, lokacin juyawa daga Catalina zuwa babban sur sur da tare da Big sur 11.1 zuwa 11.2, matsalar ba zata bayyana ba. Bai fito ne a bayyane abin da aka haɗa da shi ba. Amma da yawa more bankari cewa har ma da Macos Big sur 11.3, wanda yake a cikin gwajin Beta, shima ya sha wahala daga kwaro da aka bayyana. Don haka, masu haɓakawa ba su gyara shi ba har yanzu.

Koyaya, ku kanku na iya hana farkon wannan yanayin. Ya isa kawai karanta buƙatun tsarin da ke yin sabuntawa da sarrafa ƙarar ragowar faifai. Idan 5-10 GB, to, kada a jefar da shi don sabuntawa. Zai fi kyau ɗaukar faifai na waje ko girgije da canja wurin duk mahimman bayanai a can, kuma kawai sai a fara sabuntawa. In ba haka ba, kuna haɗarin rasa duk bayanan ku.

Kara karantawa