Waɗannan su ne sikelin na farko na Android 12. Menene sabon ke shirya Google

Anonim

Ina tsammanin kun san cewa Google yana daɗaɗɗen sabon sigogin Android. Madadin haka, yadda za a aiwatar da gabatarwar da farko, sannan kuma gudanar da gwajin beta, kamfanin yana yin komai a akasin haka. Da farko, yana ba da gwaje-gwaje na farko, samun damar yin amfani da wanda kawai don haɓakawa, kuma kawai ya biyo bayan taron jama'a, wanda ke gabatar da sabuntawa ga jama'a. Gaskiya ne, yawanci har zuwa wannan gaba, babu alamun sa hannu, kamar yadda ake gwada tsarin yanayin. Amma wannan lokacin muna jiran canje-canje mai mahimmanci waɗanda ba a gudanar da su ba a ɓoye kafin fitowar sabuntawa.

Waɗannan su ne sikelin na farko na Android 12. Menene sabon ke shirya Google 17620_1
Android 12 zai sami babban sabuntawa

Google zai sauƙaƙa sauyawa tsakanin wayo a Android 12

Android 12 yana jiran sakamako na waje. Wannan ya tabbatar da jerin hotunan karar allo wanda ya buga albarkatun XDA. An yi jayayya cewa waɗannan hotuna ne na asirin da Google suka nuna a kan gabatarwar da aka rufe don abokan samarwa.

Ta yaya Android 12 zai canza

Waɗannan su ne sikelin na farko na Android 12. Menene sabon ke shirya Google 17620_2
Widgets na yau da kullun zai bayyana akan Android 12. Karshen ta

A cikin Cheldshots, sake jan kayan adon da yawa na tsarin aiki a bayyane yake, amma ana jefa New Widget a cikin idanu. Ba wai kawai Google bane, bisa manufa, ya yanke shawarar farfado da wannan sashin na dubawa, haka ma gabatar da shi a cikin ƙarin aikin zamani. Babu shakka, dalilin wannan babban fantsama ne na widges a cikin Widgets, wanda ya tsokani Apple.

Kamfanoni daga Cuperino sun sami damar yin widgets irin su masu amfani da su suna da sha'awar su, kuma masu amfani da Android, wanda suka fara yin widgets a matsayin Apple. Af, idan kuna da sha'awar wannan batun, tabbatar cewa karanta wannan labarin - Akwai cikakken bayani game da Android ya yi daidai wannan agogon da ke kan iOS 14.

Wane aiki iPhone na son kwafi zuwa Google don Android 12

Baya ga Widget din, Google masu zanen Google sun yi wa labulen sanarwar. Yanzu yayi kama da wani abu gwargwado, ko wani abu. Wato, lokacin da kuka buɗe shi, da alama kun faɗi a wasu ɓangaren ɓangaren waje wanda ba shi da alaƙa da OS. A bayyane yake, redrawing na abubuwa, wanda daga yanzu ya dace da ƙirar babban ɓangaren dubawa.

Cool cewa sashe tare da tattaunawa da aka sanya mafi girma da dacewa don amfani. Wannan kashi ne na musamman wanda zai baka damar amsa saƙonni ba tare da motsawa zuwa aikace-aikacen ba.

Sabuwar Ayyukan Android 12 12

Waɗannan su ne sikelin na farko na Android 12. Menene sabon ke shirya Google 17620_3
Android 12 zai bibiyar aikin makircin makirci da kyamara

Bayan haka, mun ga cewa Google yanke shawarar kada ya tsaya a kwafin kwafin (kodayake ba haka ba zai zama bayyananne), amma kuma yana son ɗaukar abubuwa da yawa na aminci. Saboda haka, makirufo ko mai nuna alamar aikin zai bayyana a Android 12. Daidai iri ɗaya ne ya bayyana a iOS 14 kuma ya taimaka wa masu amfani da yawa don gano cewa wasu app sun biyo bayan sa ido. Koyaya, tare da kayan aiki na ɓangare na uku, abu ɗaya za a iya aiwatar da shi akan Android. Yaya daidai yake, na fada a wannan hanyar.

Yaushe Google Saki Android 12? Abin da aka sani yanzu

Daga ba a ba da shawara ba muna jira:

  • Fitarwa na bugawa a kan murfin baya;
  • Tallafin Screenshots;
  • Aikin madadin aikin;
  • Taimako ga mai saukar da kayan rubutu na VPN;
  • Inji don jigilar amfani da aikace-aikacen da ba a amfani dasu;
  • Bincike na aikace-aikace a cikin bukata lokacin canja;
  • Matsakaicin yanayi mai yawa;
  • Bangare na 'yan asalin Ulloband;
  • Haramcin kayan aikin biyan kuɗi na uku a wasan Google;
  • Tsarin bin diddigin a aikace-aikace.

Na musamman sha'awa shine tsarin bin diddigin. Duk da cewa ba a hukumance ba da sanarwar, an yanke shi cewa Google ya yanke shawarar sanin ta don kansa bayan Apple. Gaskiyar ita ce daga wannan shekarar iO ce ta fara neman izinin masu haɓaka don neman izinin waƙa a cikin aikace-aikace. Sabili da haka, don kada ku auri ɗan leƙen asiri, Google har ma an amince da cire ƙimar bin diddigin kanta daga ayyukan sa, sannan kuma ya zaɓi don canja wurin wannan aikin nasa. Sabili da haka, yana yiwuwa a wannan shekara Android zai kasance kaɗan da aminci.

Kara karantawa