10 kurakurai lokacin zabar labule da mafita

Anonim

A cikin wannan labarin za mu gaya game da kuskuren da aka fi so lokacin zabar wani labule, wanda za'a iya rage shi ba don ƙoƙarin yin ado da ciki ba. Tsarin ɗakunan da ke cikin matani yana ɗaya daga cikin azuzuwan da suka fi ban sha'awa da kuma abubuwan da suke son canza gidansu, an zaɓi labule da aka zaba ba daidai ba. Mun bayar da makamai da ilimi da kuma dabarun kusanci da zabin labule.

10 kurakurai lokacin zabar labule da mafita 16451_1

Hikima mai launi

Saukin labule, yawancin mutane suna kula da launi, amma ba kowa bane ke kula da ko tufafin masana'anta ya dace da ciki. Babban kuskuren - mutum ya dogara da tunaninsa da ƙwaƙwalwar gani. Wanda ya shiryar da irin wannan hanyar, yana da sauki "ba tsammani" da launi da siyan samfuran da ba zasu dace da lamarin ba.

10 kurakurai lokacin zabar labule da mafita 16451_2

Magani: Kafin zuwa shagon, ana bada shawara don yin hotuna masu inganci da yawa na ɗakin rana. Zabi inuwa da ake bukata, ya zama dole a dogara da inuwa da yanayin zafi launi da aka riga aka yi amfani da shi a ciki. Don ƙirƙirar yanayin jituwa, zaku iya tafiya zuwa da'irar launi da makirci gama.

Ba a la'akari da yawan adadin nama

Babban aikin labulen a cikin ɗakin kwana - toshe haske da ƙirƙirar yanayi mafi kyau don bacci. Gaskiya ne gaskiya ne, idan safiya The Rana ya yi ihu kafin ƙararrawa ya haifar kuma ya sa farkawa kafin lokaci.

10 kurakurai lokacin zabar labule da mafita 16451_3
10 kurakurai lokacin zabar labule da mafita 16451_4

Hanya mafi kyau daga wannan yanayin shine siyan labule. Suna shadow dakin ba wai lokacin da rana ba, amma da daddare, lokacin da hasken manomapolis ko haske mai haske na fitilar titi ya tsoma baki. Hakanan zaka iya hada labule da labulen Roman: Na farko za ta haifar da ta'azin, kuma na biyu zai kare da haske. Wadannan shawarwarin ba su danganta waɗancan mutanen da, akasin haka ba, suna so su cika ɗakin tare da rana kuma ba sa buƙatar duhu don lafiya.

Rashin yarda da salo da makoma

Rufe labule tare da Dramalies, folds da lambrequins suna da dacewa a cikin gida da kayan daki da datsa.

10 kurakurai lokacin zabar labule da mafita 16451_5
10 kurakurai lokacin zabar labule da mafita 16451_6

Mai zanen a cikin shagon tashi yana da sha'awar sarrafa mutum daga gare shi wani hadaddun abubuwa da yawa-Layer. Zai iya shawo kansa da mai siyar da bukatun a cikin buƙatar ɗaukar hoto, folds da kowane nau'in kayan ado, shiru game da rashin daidaituwa. Abinda yayi kyau a cikin salon gargajiya, bai dace ba a cikin dakin zamani. Yana da daraja tunani game da aikin aikin, saboda waɗannan drapisite dayawa zai yi harbi, gogewa da rataye baya.

Ba daidai ba

Casearamar da girman masana'anta lokacin da aka yi oda ko infaka labulen, ya zama dole don yin la'akari da dalilai da yawa don kada kayayyakin da aka gama basu takaice ko kuma dogon kayayyakin ba su takaice ko kuma su da tsawo.

10 kurakurai lokacin zabar labule da mafita 16451_7

Kallon kwantar da kwastomomi, yana da sauki ga wawa hotunan hotunan yana kwance a kasa. A yau lamari ne na zamani, amma abin da ya yi kyau a cikin hoto ba koyaushe bane ya dace da rayuwar yau da kullun. Faɗin suna tattara datti da ƙura, kuma lokacin da tashar tana yaduwa, to dole ne su haihu kuma su kwanta.

Don hana kurakurai, lokacin da aka lissafta tsawon tsayi, ya kamata ka yi amfani da shawarwarin da zasu biyo baya:

10 kurakurai lokacin zabar labule da mafita 16451_8

Da yawa daga cikin cikakken bayani

Babban adadin kwafi, fannoni da kayan ado "karya" ciki, ƙirƙirar hayaniyar gani.

10 kurakurai lokacin zabar labule da mafita 16451_9
10 kurakurai lokacin zabar labule da mafita 16451_10

Idan an yi labulen daga abu iri ɗaya kamar sauran furannin (ƙwayoyin lemo, matashin kai, tebulu), dakin yana da arha da m. Zai fi kyau a iyakance da biyu daga abubuwan da aka sake tarawa.

Wani kuskuren gama gari shine karamin tsari akan labulen bangon waya tare da ɗab'i da kuma babban adadin buɗe da abubuwa masu yawa tare da abubuwa. Labulen da aka samo tare da kayan ado suna da kyau a kan tsaka tsaki - a wasu lokuta ana bada shawarar mu guji su.

Mafi arha abu

Labulen da suke da kyan gani a kantin sayar da kantin kan layi ko salon salon ba zai iya yin baƙin ciki ra'ayinsu a cikin ciki ba.

10 kurakurai lokacin zabar labule da mafita 16451_11

Tsarin tsari mai haske, duk da tabbacin masana'antun, an dade ana shafe shi kuma ya dace kawai a cikin takamaiman ciki. Don ƙirar bude taga, zai fi kyau a zabi auduga na halitta, satin, flax da siliki, da siliki, kazalika da polyester poxcose. Lokacin siye, ya kamata ka ga labulen don haske, jin zane da sanin kanka da dokokin zane.

Amfani da kyallen kamannin kamfani

Iri ɗaya ne ko dabaru iri ɗaya akan mahaɗan da tulle ba su da dacewa na dogon lokaci: ba a cikin gandun daji ba, ko a cikin kowane kayan aikin.

10 kurakurai lokacin zabar labule da mafita 16451_12

Yawan alamu a cikin zanen taga rufe ciki. Abu ne mai sauki ka guji wannan kuskuren - idan kuna son zane akan labulen, ya kamata a zaɓi masana'anta na lokaci ɗaya.

Nisa

Labule a cikin rufaffiyar fom ɗin an lalata su zuwa iyaka kuma kada ku haɗu a cikin cibiyar.

10 kurakurai lokacin zabar labule da mafita 16451_13

Cire haɗin girman daki

A cikin karamin ɗaki, manyan labule sun kalli cumbersome, kuma ba a yi wa labulen labulen riguna ba tare da ɗakin sihiri ba.

10 kurakurai lokacin zabar labule da mafita 16451_14

Don ƙananan ɗakunan da aka sized, wajibi ne don zaɓar rakaitacce kuma, zai fi dacewa, masana'anta monotonous. A cikin taron na kuskure, labulen duhu mai duhu tare da bulk taguwar zuma ja ja da kulawa da "ci" sarari mai yawa. Ga ƙananan ɗakuna, labule masu sauƙi, an yi birgima da labulen labulen Roman, haka kuma makafi sun dace.

Ba daidai ba

Yalwaci a cikin bangon gaba ɗaya tare da karamin taga; Masana'anta waɗanda ke karuwa tare da buɗewar baranda na baranda; Labulen da suke kwance a kan kayan daki suna tsaye a kan kayan taga - duk wannan mummunar mummuna ce, mai rashin tsari.

10 kurakurai lokacin zabar labule da mafita 16451_15
10 kurakurai lokacin zabar labule da mafita 16451_16

Wadannan kurakuran suna da sauƙin gujewa idan kun yi tunani game da wurin labulen a gaba. Tara labaru sun dace da windows panoramic kawai, don haka ya kamata ka zaɓi Tulle da labulen da aka fi so aan Windows. Kofar Balcony zata kasance mai sauƙin buɗewa idan kun rataye labulen da aka yi birgima ko makafi.

Idan kayi amfani da samfuran nama na gargajiya, dole ne su zame cikin yardar kaina a kan ko dai don kada su lalata masana'anta yayin buɗe baranda. Tuno da ƙirar bude taga, ya kamata ka bincika wurin da kayan daki kusa da shi kuma ka sayi labulen da ya dace daidai don guje wa rashin damuwa.

Tabbas, wannan labarin ne mai ba da shawara: Idan labulen ya faranta muku rai, ƙirƙira kwanciyar hankali da kwanciyar hankali cikin kulawa, kar a canza abubuwan da kuka zaɓa. Amma bi waɗannan shawarwari zasu taimaka don guje wa kurakurai da yawa kuma suna yin wani gida sosai mai salo da tsada.

Kara karantawa