Wollmer M907 M Karfe: Ji da Dujja

Anonim

A ranar Hauwa'u, ni da kungiyar MyGadGet, mun yanke shawarar faranta wa masu bincike game da nasarar da mai cin nasarar narfin grinders, duk da haka ba ka karanta shi ba. A cikin matanin bita, zan gano duk ribobi da tsarin kwaya, kuma menene helm wani nama mai tsami Wollmer M907 Karfe mai ƙarfi silleauki wuri na farko.

Wadatacce

M

Bayyanar da halaye

Rushe da gwaji

Sakamako

M

Amma ga masu farawa, ta gari, bari mu fara yin bita daga tsarin. M907 ya zo a cikin akwatin da aka yi a launuka na kamfanoni. A wannan yanayin, da kanta an tattara rabin. Wannan yana nufin cewa da tsufa, wuka da kuma lattice an riga an saka a cikin wuya. Koyaya, har yanzu ina ba da shawarar kafin amfani da niƙa nama, kurkura sassan sassan a ƙarƙashin ruwa mai gudana. Wannan nau'in Majalisar an yi shi don dacewa yayin sufuri, da kuma nuna mai shi a aikace a lokacin da ya kamata ya yi kama da aka tattara fom. Ofaya daga cikin manyan kurakurai na yau da kullun shine kuskuren wuka da ba daidai ba.

Wollmer M907 M Karfe: Ji da Dujja 14132_1
Cikakken saitin Wollmer M907 Karfe mai ƙarfi

Abin da aka haɗa a cikin kunshin:

  • Gidaje na Grinder
  • wuya
  • 3 diski shaƙewa (tare da ramuka 3, 5 da 7 mm)
  • Bututun ƙarfe ga kabe
  • Bututun ƙarfe don sausages
  • Kayan lambu mai cutter tare da grated 4 na karfe don grated da kumburi kayan lambu
  • Juyin Juya
  • Karfe
  • Wuka mara kyau-mai siffa
  • Puser
  • Umarnin da littafin girke-girke

Masu siye yayin sayen suna da ikon zaɓar tsarin. Abin da na bayyana a sama - yana nufin Profi Plus Saita. Kunshin profi ya hada da duk abubuwan da ke sama, ban da juicer. A cikin sa na asali sa na asali, ban da juicer, babu mai abun wuya. Idan ana so, ana iya siyan su da sauran kayan haɗin daban.

Da farko dai, Ina so in ware wollable wors na nama grinder woller M907. Ba kamar gicciye ba, yankin na hulɗa tare da yankan sashin tare da nama ya fi girma, saboda abin da yankan nama ya fi dacewa.

Wollmer M907 M Karfe: Ji da Dujja 14132_2
Karfe-karfe wuya

Haɗe-haɗe a cikin duk Nozzles tare da gidaje na grinder nama na faruwa akan mizani na ƙarfe. Wannan yana da mahimmanci, tunda ƙwararrun nama mai girma na zamani suna ba da babban kaya, kwafan ƙarfe tare da shi fiye da filastik. Tsarin sauri tsari yana da sauki. Duk wani daga cikin nozzles ya kamata a saka a wani kusurwar digiri na 90 a cikin tsagi da juya zuwa gefe da aka nuna akan bututun ƙarfe. Gyara mai ƙarfi, wuyansa ba ya sanyawa.

Mun kuma lura da kasancewar kayan aikin ƙarfe a cikin niƙa na nama, wanda ya ba da sunan model mai karfi, amma zan fada muku game da shi cikin ƙarin daki-daki.

Naman nama Wollmer M907 Karfe Mai ƙarfi: bayyanar da fasali

Wollmer M907 M Karfe: Ji da Dujja 14132_3
Gidaje na grinder nama an yi shi ne na karfe da soft filastik

Wollmer M907 Gidajen ƙarfe shine ƙarfe na ƙarfe kuma mai daɗi ga taɓawa, software na farantin, wanda aka rufe shi da saman nama grinders. Hakanan akwai kwamiti na kulawa tare da maɓallin guda uku:

  • Kunna / Kashe
  • Sauya sauri
  • Ribas

Duk Buttons suna da ɗanɗano mai laushi da hasken rana.

A ƙarƙashin gidaje akwai kafafu masu ƙyalli, suna ba da haske mai ƙarfi tare da kowane yanki a cikin gidan.

Wollmer M907 M Karfe: Ji da Dujja 14132_4
Kafafu roba suna ba da matsayin tsayayyen matsayi na nama grinder a kan tebur

Alamar alama tana da zane a gefen gidaje - tana da ta jiki.

Bari mu juya zuwa ga halaye da masana'anta:

  • Hated Warfi - 800 w
  • Matsakaicin iko - 2000 w
  • Yawan aiki - 2.5 kilogiram / min
  • Yawan hanzari - 2
  • Weight - 4.1 kilogiram

Mai niyya da matsakaicin iko yana ba da izinin nama da niƙa don aiki yadda yake tare da hadaddun nama. An gwada wasan kwaikwayon da muka gwada a lokacin da gwaji 6 shahararrun samfuran 2020 kuma tabbatar.

An tantance Wollmer M907 na gwaji da gwaji

Tunda aikin Wollmer M907 an tabbatar da karfe mai ƙarfi a aikace, a cikin gwaje-gwaje tare da samfuran da nake sha'awar ingancin nama grinder.

Abu na farko da na gano shine abin da minced nama lokacin da aka gutsure kowane ɗayan grids. Don yin wannan, na ɗauki ɗan kiloya na naman alade ya ɗauki karar:

  • Sakamakon abinci mai kyau:
  • Sakamakon a kan matsakaici lattice:
  • Sakamakon babban grille:

Duk inda aka dafa shi ya juya ya zama mai kyau, mai dadi. Sabili da haka, bayan Griles da na rasa sakamakon mince akan nozzles don Kobbe da sausages. Yin forming siffofin kuma ƙara kayan yaji ba, tunda muna da mahimmanci ga yanayin abin da ya haifar taro. Sakamakon ya yi farin ciki:

Bayan da ya gama da nama, na sauya zuwa gwaji akan kayan lambu. Carot mai tsarkakakken da tumatir sun taimaka mini a cikin wannan.

Lokacin da masu yankan kayan lambu a kan grids nama - babban matsalar wanda masu amfani ke haɗuwa shine watsa kayan lambu saboda babban saurin juyawa na drums. A cikin Wollmer M907, an yanke shawarar wannan matsalar don aiwatar da ayyukan aiki guda biyu - rage ya dace don Kebbe da sausages, da kuma saba wa minced nama nama ga nama. Sakamakon yayi magana da kansa:

Duk karas suna cikin tiron, ba tare da la'akari da ko na yi gunkya shi a kan Drum tare da babban aikatawa ba, m ko da alaƙa.

A Jami'in ya kuma yi farin ciki - ruwan 'ya'yan itace daga tumatir da yawa, da cake a mafita ya bushe sosai.

Wollmer M907 M Karfe: Ji da Dujja 14132_5

An gama samfuran. Bayan ƙaramin tsabtatawa, na yanke shawarar yin foundarin ƙananan ma'aunai kafin bincike.

Tare da taimakon wani tsutsa yana auna hayaniyar daga da nama grinder:

Wollmer M907 M Karfe: Ji da Dujja 14132_6
Matsakaicin matakin amo na nama mai grinders sama da 80dB

Sakamakon 76.3 DB yana da daɗi. Mafi yawan nama grinders wanda na yi aiki ya nuna dabi'u a cikin 82 da fiye da DB. Reteraramin hayaniya daga dabarar, da ƙarin kai da aiki tare da shi.

Tare da taimakon tachometer ya auna saurin juyawa na tashin hankali na tsufa:

Wollmer M907 M Karfe: Ji da Dujja 14132_7

Kusan 3 ya juya a kowane biyu ba tare da tsangwama ba. A bayyane yake cewa samfuran yayin aiki da ɗan rage saurin juyawa, amma sakamakon yana da kyau, ya ba da shawara cewa naman yana da ajiyar wuta yana da ajiyar wuta.

Bayan ƙarshen duk gwaje-gwaje da ma'aunai, na yanke shawarar watsa a raba naman da duba a ƙarƙashin shari'ar. Ina magana a gaba ga duk masu karatu - bai kamata ku maimaita ba, tun bayan irin wannan magunguna, da naman da nama kwari yana faruwa, ko wani abu da za ku faru da shi, to ya kamata ku ba da fatan gyaran garanti.

Bayan an cire kasan, na ga hoto mai zuwa a gabansa:

Wollmer M907 M Karfe: Ji da Dujja 14132_8

Hanyar mota, Gearbox da tsarin sanyaya da aka haɗa a cikin ƙira ɗaya. Hakanan a cikin gidaje ya isa sarari don iska ta halitta wanda naman da keɓaɓɓe baya overheat.

Mun raba duk manyan abubuwan guda uku, suna sanyaya ƙasa zuwa gefe. Tunda akwai kawai fan yana bin iska - ba wani ban sha'awa ba. Amma kula da injin:

Wollmer M907 M Karfe: Ji da Dujja 14132_9

Injin nama grinders Woller M907 Shin Haɗin Haɗin da kuma yanke hukunci ta hanyar alamar, an tattara manya musamman a wannan shekara.

Haɗin shahararren alama wanda ke ba injina don mahimman abubuwan da aka samar da masana'antu da abokan aikina daga cibiyoyin da nake amsawa game da injunan wannan kamfanin.

Bayan haka, mun juya zuwa mafi ban sha'awa - kayan saro, wanda za'a iya kiran zuciyar kowane nama grinder, kamar yadda waɗanda ke cikin kek suna jagorantar iska da wuƙa. Kamar yadda na faɗi a baya, kayan daga abin da ma'asirin da aka yi suna da mahimmanci, kamar yadda wannan ɓangare na grinder nama ana fuskantar shi da babban kaya.

Wollmer M907 M Karfe: Ji da Dujja 14132_10
Karfe na goron sun fi dogara da filastik

Bude akwatin, muna ganin a cikin gef karfe, da yawa rufe lika. Masu kera suna yin sa don tabbatar da aikin da grinder a duk rayuwa. Mafi kyawun man shafawa da ƙarfi da ƙarfi na gears - tsawon lokacin da grinder zai bauta wa. A cikin M907 tare da wannan cikakken tsari.

Sakamako

Ana kammala binciken, lokaci ya yi da za a yanke shawara da taƙaita. Abin da zan iya ware wannan abincin da aka niƙa:

  • Ingancin kayan daga abin da aka tattara ƙwayar nama - inda ya zama dole kuma ƙarfe yana da mahimmanci. Filastik ba tushen ƙirar ba, amma ya kasance mai ƙirar zanen ƙira;
  • Serpovoid - A aikace suna nuna kansu mafi kyau fiye da giciye.
  • Ingancin aiki tare da samfurori - Wollmer M907 Karfe Mai ƙarfi a aikace, yana nuna babban aiki a cikin niƙa da sarrafa kayayyaki da kuma sarrafa samfuran kaya;
  • Gaban saurin gudu biyu - yana sa aiwatar da nika kayayyaki mafi dacewa;
  • Kayan aiki masu arziki da yiwuwar zaɓin - zaku iya zaɓar saitin nozzles don bukatun kanku;
  • Matsayin amo na nama grinder - 76 dB - a maimakon shuru darajar don nama grinders.

Zan iya kiran Wollmer M907 tare da grinder mai inganci, wanda a kashe abubuwan da ke sama yana da ikon mamaye wurin da ɗaya daga cikin shugabannin kasuwancin.

Faɗa mana a cikin maganganun cewa yana da mahimmanci a gare ku lokacin zabar ɗan nama. Kuna amfani da ƙarin nozzles?

Kayan kayan My Abuard

Kara karantawa