Nizhny Novgorood Suna kira don kada kuri'un don inganta kayan haɓaka a cikin aikin "yanke shawara"

Anonim
Nizhny Novgorood Suna kira don kada kuri'un don inganta kayan haɓaka a cikin aikin

Nizamigorodtsev ya gayyaci zabi don abubuwan ci gaba a tsarin aikin "yanke shawara", rahotannin labarai na gwamnan da kuma Rahoton Novgorod na Nahhgorod.

Zabe da aka gudanar daga 16 ga watan Maris zuwa Afrilu 15 a kan portal zuwa ƙulle. RF ko in kira cibiyar ta wayar: 8 (800) 222-79-45.

Daga cikin zaɓuɓɓukan da aka gabatar sune wurare 892, wanda ke buƙatar jimlar dunƙulen miliyan 982. Suna cikin kashi takwas cikin rukuni guda: "Yakinmu", "yadinmu", "dukkansu mafi kyau -" ƙwaƙwalwar mu "," Memornmu "," Faɗinmu "da" namu " Nemi tsari ".

"Ina so in gode wa dukkan rukunin kungiyoyin shirya da suka halarci aikin. Abubuwan ku na ba ku damar yin aiki mafi kyau da kuma ƙauyukanmu. Ba ku yi nadamar sojojin da lokacin aiwatar da ayyukan ba, mutane masu amfani. Ina roƙon da kowa ya zabe-zabe domin gabatarwar. Wannan hanya ce ta gaske ta rinjayi rayuwar ƙaramar NIKITIN.

Ayyukan citizensan ƙasa za su zama mabudi ga hukumar gasar yayin da yanke shawara kan tallafin aiki.

Don jefa kuri'a, kuna buƙatar zama mai amfani mai izini. Kuna iya shiga cikin tashoshin sabis na jama'a ko lambar waya. Bayan wucewa da izinin izini, mai amfani zai iya a ɓangaren zaɓen "jefa ƙuri'a" a saman menu na shafin je zuwa jefa ƙuri'a. A cikin sauke-saukar menu, dole ne ka zaɓi ɗayan wuraren yankin Nahhgorod. Mai zuwa zai bude shafi tare da abubuwa. Don ba muryarka, kuna buƙatar zaɓi ɗaya daga cikin ayyukan da aka gabatar kuma danna maɓallin jefa ƙuri'a da ya dace.

Lokacin da aka cika duk ayyukan da aka cika, mai amfani zai karɓi faɗakarwa cewa an ɗauki muryar. Ka tuno, za ka iya zaba kawai sau ɗaya.

Kwamitin gasar ne zai aiwatar da tsare-tsaren a kan wasu ka'idoji har zuwa 1 ga Mayu, 2021. Babban ma'auni na zabin gasa:

  • Ingancin zamantakewa da tattalin arziƙi daga aiwatar da aikin aikin. An ƙaddara gwargwadon yawan masu amfana da matakin tallafi ga aikin aikin ta hanyar jefa ƙuri'a ko kira zuwa cibiyar kiran.
  • Kasancewar yawan jama'a a gano matsalar, akan mafita wanda aikin ke jagorantar, kazalika da aiwatarwa a kan aiwatar da (rashin harkar kudi).
  • Hadarin kasafin kudi, da gudummawar yawan jama'a da masu tallafawa (yunƙurin biya) (ƙuduri) (ƙaddara gwargwadon girman gudummawa).

A cikin jimlar wannan shekara, an kasafta jugididdiga miliyan 730 bisa ga aiwatar da ayyukan haɓakawa daga kasafin yanki. Za a aiwatar da dukkan ayyukan a cikin shekara ta yanzu.

Kara karantawa